gbogbo ẹ̀ka

ìdí tó fi yẹ kó o ra afárá tábìlì tó ṣeé tún fi ṣàn lórí íńtánẹ́ẹ̀tì

Jul 12, 2024 0

bí àwọn afárá tábìlì tá a lè fi iná pa mọ́ ṣe dé ti yí bí a ṣe ń mú kí ara wa móoru padà. àwọn ohun èlò alágbèéká yìí kì í ṣe pé wọ́n ń dín agbára kù nìkan ni, àmọ́ wọ́n tún máa ń bójú tó àyíká, èyí sì ń wu àwọn oníbàárà ò

àwọn àǹfààní tí àwọn afárá tábìlì tó ṣeé tún ṣe ṣe ní

ìmúlèṣe àti ìfọ̀kànbalẹ̀: ohun tó ṣe pàtàkì jù lọ nípa àwọn afẹ́fẹ́ tábìlì tí a lè tún fi ṣan ni bí wọ́n ṣe lè máa gbé wọn. wọ́n ní batiri kan tí a fi ń gbé wọn kiri nínú ilé, èyí tó mú kó rọrùn láti gbé wọn kiri fún àwọn àpéjọ

ààbò agbára: àwọn afárá yìí máa ń lo agbára batiri láti dín ìnáwó iná mànàmáná rẹ kù gan-an, èyí sì máa ń dín owó iná mànàmáná rẹ kù.

àyíká-dára: níwọ̀n bí èyí tó pọ̀ jù nínú iná mànàmáná wa ti ń wá láti inú epo-efurufu tí a fi ń lo àwọn afárá yìí, èyí túmọ̀ sí pé ìyọ̀ǹda carbon máa ń dín kù, èyí sì ń mú kí ayé túbọ̀ jẹ́ aláwọ̀ ewé.

kí nìdí tó fi yẹ kó o ra nǹkan lórí Íńtánẹ́ẹ̀tì?

Àpapọ̀ àwọn ohun èlò tí a lè lò: Àwọn ibi ìtajà orí íńtánẹ́ẹ̀tì ń pèsè onírúurú àwọn ohun èlò tí a lè lò fún àtúnlò orí tábìlì.

ìrírí tó rọrùn láti rajà: kò pọn dandan láti máa lọ sílé ìtajà nígbà tó o bá ń ra àwọn nǹkan lórí íńtánẹ́ẹ̀tì.

àwọn àyẹ̀wò àwọn oníbàárà: àwọn àyẹ̀wò àwọn oníbàárà ṣe pàtàkì gan-an kí o tó ra ohunkóhun lórí ayélujára. níbí, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àlàyé láti ọ̀dọ̀ àwọn ènìyàn tí ó ti lo àwọn ohun tó jọra máa ń ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mọ àwọn nǹkan bí

Ìfiṣẹlé ilé: Ìfiṣẹlé ilé tó rọrùn ni àǹfààní kan tó wà nínú rírà àwọn nǹkan lórí Íńtánẹ́ẹ̀tì. má ṣe gbé àpótí tó wúwo tàbí kó o rìn gba ibi ìtajà ńláńlá tó kún fún èèyàn kọjá; kàkà bẹ́ẹ̀, ńṣe ni wọ́n máa ń fi àgbá

ra afẹfẹ́ tábìlì tó ṣeé tún fi ṣan lórí íńtánẹ́ẹ̀tììdìbò tí ó dára ni èyí tí ó so àwọn àǹfààní ti ìfọ̀kànbalẹ̀, ìmúṣẹ agbára, àti ojúṣe àyíká pọ̀. pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àbá tó wà àti ìfàkókò tí ó rọrùn láti rajà láti ilé, kò yani lẹ́nu pé àwọn ènìyàn púpọ̀ sí i ju

àwọn ohun èlò tí a gbà láyè

Related Search