
- Bayani
- Tambaya
- Kayan da suka shafi
- Girman inci 16 don sanyaya mai tasiri.
- ac / dc 12v karfinsu ga m ikon zažužžukan.
- aiki na oscillating don samun iska mai yawa.
- mai amfani da hasken rana don ingantaccen makamashi.
wannan fan yana da kyau don amfani a cikin wurare daban-daban na ciki kamar ɗakunan zama, ɗakunan kwana, ofisoshi, da ɗakunan abinci. ƙirar bango tana adana sarari, kuma fasalin oscillating yana tabbatar da rarraba iska daidai. zaɓi mai amfani da hasken rana ya sa ya zama zaɓi mai tsabtace muhalli, wanda ya dace
Sunan samfurin | zafi sayar 12v rufin rana iska bango fan |
Ƙimar Wuta | 12v.ac/dc |
Ikon da aka kimanta | 12w |
saurin juyawa | 1250±50rpm |
Gudun | Ƙananan matakan uku, ƙananan 750rpm, matsakaici: 850rpm, babban 1150rpm ± 50rpm |
nau'in iska | mai laushi da karfi |
Nau'in sauyawa | da igiyoyi |
nau'in iska | mai laushi da karfi |
Nau'in sauyawa | sauyawar tact / piano |
Abu | pp/abs/ƙarfe/hangen ƙarfe |
panel na hasken rana | 15w |
Motar | mai amfani da mota mai kwakwalwa |
tushe | babban tushe |
Kamfanin Shenzhen Ani Technology Company Limited ƙwararren mai samar da kayayyaki ne wanda ke aiki a cikin bincike, haɓakawa, siyarwa da sabis na fan na hasken rana, fan mai sake caji, motar BLDC, na'urorin gida na hasken rana.
ƙungiyarmu tana da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 20, muna fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen ƙetare kuma muna samun yabo mai yawa ta ci gaba da haɓaka sabbin kayayyaki da haɓaka kayayyaki. Don tabbatar da inganci, muna yin dogon lokaci akan gwajin kowane yanki kafin jigilar kaya.
Sunanin shirin a ce ce ina yanzu a Kasa'a na Kwamfiji, Shenzhen, an yi amfani da rubutu mai samun hanyar daidaita, 20 minutin rana da Shenzhen Airport ko hanyar gabatar da cikin gida industrial park.
Kamfaninmu koyaushe yana mai da hankali kan kiyaye makamashi da kare muhalli.
muna ci gaba da inganta kanmu kuma muna fatan bayar da gudummawarmu ga ci gaban zamantakewa.
domin samar da kayayyaki da ayyuka masu gamsarwa, mun gina tsarin kula da ingancin zamani wanda ya dace da ka'idodin kasa da kasa.
Muna kuma maraba da umarnin OEM da ODM, ko zaɓar samfurin yanzu daga kundinmu ko neman taimakon injiniya don aikace-aikacenku, zaku iya magana da cibiyar sabis na abokin ciniki game da bukatunku na samarwa.
Ka'idarmu ita ce ƙirƙirar, inganci da gaskiya suna haifar da kyakkyawar makoma.
Daidaitaccen tsarin sabis na ƙungiyarmu shine maɓallin keɓaɓɓen abin da muke riƙe da dangantakar haɗin gwiwa na dogon lokaci, yana da cikakken amincewa da goyan baya daga abokan ciniki.
muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje don kafa haɗin gwiwa da ƙirƙirar makoma mai haske tare da mu.
>>mafi kyawun kayan aikin samarwa
>>Ma'aikata masu horo sosai
>>tsananin kula da ingancin shigowa (iqc)
>>Gasar gwajin gwaji:mai ƙididdigar ƙirar ƙira,mai ɗaukar iska, da sauransu.
tallafisgsgwaji dadagwaji don kowanne oda guda.
Q:Wane hanyar biyan kuɗi kuke karɓa?
a: T/t, l/c, Western Union, Money Gram, Paypal, amintaccen biyan kuɗi, tabbacin kasuwanci.
Q:Wane irin ingancin samfurinka?
a:mu raw kayan da aka saya daga m kaya,kuma muna da karfi ingancin iko tawagar tabbatar da mu samfurin quality.
Tambaya: Kuna yarda da OEM / ODM?
A: muna karɓar ayyukan OEM da ODM. Muna da ƙungiyar ƙwararrun masu fasaha don tsarawa da haɓakawa.
Q:Ina zan iya samun cikakken bayani game da wannan samfurin?
A: Don Allah tuntube ni don cikakkun bayanai, na gode!
Tambaya: Yaya za ku yi aiki tare da mu?
a:mu ne sosai m yi kasuwanci tare da ku,yawanci,bayan da oda tabbatar da ajiya biya,mass samarwa za a shirya.za mu ci gaba da sanar da ku game da halin da ake ciki na samar.a lokacin da shi ke gama,za mu shirya shipping kofa zuwa kofa to your duniya ofishin.